ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ระบบบันทึกผลวินิจฉัยไม่ได้  (อ่าน 3062 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ใช้ระบบบันทึกผลวินิจฉัยไม่ได้
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 09:40:02 AM »
0
มีท่านใดเป็นแบบผมบ้างครับ ลงHosXP แล้ว
พอเข้าตรงเมนู ระบบผู้ป่วยนอก >> บันทึกผลวินิจฉัย แล้วโปรแกรมค้างไปเลยครับ
เลยลองลง Full setup 52.6.4 แล้วลองดูปรากฏว่าเข้าใช้ได้ครับ

แต่พอลองอัพเดทเป็น 53.01.13 เป็นต้นไป เข้าใช้ระบบบันทึกผลวินิจฉัยไม่ได้เลยครับ
เป็นเฉพาะเครื่องผมเอง

Status : Activate
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ใช้ระบบบันทึกผลวินิจฉัยไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 09:48:24 AM »
0
มีท่านใดเป็นแบบผมบ้างครับ ลงHosXP แล้ว
พอเข้าตรงเมนู ระบบผู้ป่วยนอก >> บันทึกผลวินิจฉัย แล้วโปรแกรมค้างไปเลยครับ
เลยลองลง Full setup 52.6.4 แล้วลองดูปรากฏว่าเข้าใช้ได้ครับ

แต่พอลองอัพเดทเป็น 53.01.13 เป็นต้นไป เข้าใช้ระบบบันทึกผลวินิจฉัยไม่ได้เลยครับ
เป็นเฉพาะเครื่องผมเอง

Status : Activate

รูป

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Re: ใช้ระบบบันทึกผลวินิจฉัยไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 10:01:19 AM »
0
แนบรูปมาให้ดูครับ อ.อ๊อด
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------