ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้ง HOSxP PCU บน centos 5-4 มันฟ้อง get_serianumber ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 5843 ครั้ง)

ออฟไลน์ hapidet

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อาจารย์ทุกท่านครับผมติดตั้ง HOSxP PCU  บน centos 5-4 มันฟ้อง get_serianumber ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ
ทำตามวิธีในเวปบอร์ดแล้วเหมือนเดิม

doramon

• บุคคลทั่วไป
อาจารย์ทุกท่านครับผมติดตั้ง HOSxP PCU  บน centos 5-4 มันฟ้อง get_serianumber ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ
ทำตามวิธีในเวปบอร์ดแล้วเหมือนเดิม

mysql  version ไหน

วิธีการ grant  สิทธิ์

ออฟไลน์ itim2101

• Sr. Member
    • สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพิษณุโลก
 ;D ;D MySQL version ไหนครับ , grant สิทธิ์ , การ config my.cnf  ,  spec server ครับ  ;D ;D
Mr.Komkrit Noenpoempisute Tel. 0-8469-8463-0
พิษณุโลก
mail : itim2101@gmail.com

กลับมาแล้วครับ..จะทำหน้าที่ให้ดีที่สุด
คนเคยใช้ HOSxP PCU

• Newbie
  • *
ผมติดตั้งจาก centos 5-4 และลงตัวในแผ่นเลยครับ
ตอนนี้ผมทำได้แล้วครับไม่รู้ว่าเดาถูกหรือเปล่า

1.คือผมต้องสร้างฐานข้อมูลด้วยสิทธิ์ที่ grant   
2.แล้วก็นำไฟล์ backup จากโปรแกรม Navicat
3.ก็จะสามารถลงได้เลยครับ

ตอนนี้อยากรบกวน config my.cnf  แบบ innodb2G ครับขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ มนตรี บอยรักยุ้ยคนเดียว

• Hero Member
  • Respect: +12
    • โรงพยาบาลชุมชน ด่านมะขามเตี้ย
ผมติดตั้งจาก centos 5-4 และลงตัวในแผ่นเลยครับ
ตอนนี้ผมทำได้แล้วครับไม่รู้ว่าเดาถูกหรือเปล่า

1.คือผมต้องสร้างฐานข้อมูลด้วยสิทธิ์ที่ grant   
2.แล้วก็นำไฟล์ backup จากโปรแกรม Navicat
3.ก็จะสามารถลงได้เลยครับ

ตอนนี้อยากรบกวน config my.cnf  แบบ innodb2G ครับขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

-MySQL version ไหนครับ
-spec server
เริ่ม11พย.2548OPD-Paperlessพร้อมHOSxPลดโลกร้อน
FF-Paperless(รพ.สค.)เริ่ม1ตค2555=100%
IPD-Lesspaper1ตค2560ระบบDmsByNeoNetwork
IPD-Paperless1พ.ค2562ระบบHOSxPXE4
ServerMTOL8.5+MDB-10.4.20,SlaveOL8.5+MDB-10.7.3
LOG=PostgreSQL11,INV=PostgreSQL11

• Newbie
  • *
ต้องขอโทษพี่บอยครับพอดีผมอยู่ต่างจังหวัดครับพรุ่งนี้จะเอามาแจ้งครับ