ผู้เขียน หัวข้อ: มี Kaspersky Open Space กับ Norton Endpoint Corperate 12 ฉบับทดลองใช้  (อ่าน 4094 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
มี Kaspersky Open Space กับ Norton Endpoint Corperate 12 ฉบับทดลองใช้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 23:20:41 PM »
0
วันนี้คุณพี่อุดมโชคมาเยือนรพ.ของผมเลยครับ :) เดี่ยวรอให้ทำระบบใหม่ให้เสร็จก่อน แล้วค่อยมาเยือนใหม่นะครับ
พอดี gogreen กับ value ให้มาครับ
ตัว Kaspersky Open Space 6 R2 เป็น Enterprise Ed. ตัวทดลองใช้ รองรับ Windows 7 ตัวไลเซนท์รองรับได้ 400 Client อายุทดลองใช้ 30 วัน
ตัว Symantec Endpoint Corperrate 12 ตัวทดลองใช้ เป็น engine ล่าสุดอัพเดทกันยายนที่ผ่านมา ตัวเต็มครับ อันนี้อายุทดลองยาวหน่อยใช้ได้ถึง 31 มีนาคมปีหน้าครับ
แต่ลืมถามจข.เขาว่ายอมให้ปล่อยไหม ใครอยากได้โพสหลังไมค์ทิ้ง email มาแล้วกัน ถ้าปล่อยได้จะ upload ขึ้น free host แล้วส่งจดหมายไปบอก

ออฟไลน์ udomchok

• Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
Re: มี Kaspersky Open Space กับ Norton Endpoint Corperate 12 ฉบับทดลองใช้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 23:32:41 PM »
0
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ thannawe

• Respect: +8
Re: มี Kaspersky Open Space กับ Norton Endpoint Corperate 12 ฉบับทดลองใช้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 07:35:07 AM »
0
น่าสนใจครับ
tankitkitty@hotmail.com ครับ ขอบคุณครับ ;)
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE