ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มใน ReferReply ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2600 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
เพิ่มใน ReferReply ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2006, 22:45:39 PM »
0
อ.ชัยพร ครับช่วยเพิ่มให้หน่อยครับ สำคัญมากๆ ครับ
ตามรูปนะครับ
1. ปุ่มตอบกลับ Refer ให้สามารถตอบกลับย้อนหลังได้นะครับ ทุกวันนี้ยังเป็น วันต่อวัน ครับ (ให้เรียก HN มาทำการตอบกลับภายหลังได้)
2. วินิจฉัยโรคสุดท้าย ต้องการให้มีมากกว่า 1 โรคครับ ผู้ป่วยบางคน เป็น 2-3 โรค ในใบReferReply ครับ

ขอแค่นี้ครับ มันสำคัญมากๆๆ ครับ ขอบคุณครับ
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11