ผู้เขียน หัวข้อ: รายการผล Lab ขึ้นไม่ครบ ในใบตอบกลับ Refer  (อ่าน 2268 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongchang

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
รายการผล Lab ขึ้นไม่ครบ ในใบตอบกลับ Refer
« เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 17:31:49 PM »
0
ใช้ v.3.52.9.2 ค่ะ ให้ห้องส่งเสริมเค้าตอบกลับใบRefer และผล LAB ขึ้นไม่ครบตามรายการจริงนะค่ะ
...รบกวนช่วยแก้ไขให้หน่อยนะคะ...หรือมี version ใหนที่ผล Lab ครบ จะได้โหลดมาใช้นะค่ะ

...ขอบคุณล่วงหน้านะคะ...
นวก.คอมพิวเตอร์ รพ.หนองมะโมง จังหวัดชัยนาท
E-Mail : nannasaard@gmail.com
Server:
community HosXpXE v.4
ขึ้นระบบ 2558