ผู้เขียน หัวข้อ: อ. ท่านไดทราบโปรดช่วยผมด้วย ผมประมวล 12 แฟ้ม ไม่ได้ครับ  (อ่าน 3931 ครั้ง)

ออฟไลน์ onlinelp

• Full Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช
นี่ครับตามรูปเลย

โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช จ.ลพบุรี
HOSxp Version : 3.53.12.8
สำรวย  ช้างจวง (ต๊อก)
MSN : aminoaul@hotmail.com
------------------------------------------------------------------------
KSK Kill >>sality.a  http://www.webphand.com/sality/fix.php

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
ลองตรวจสอบ  TAB OPTION ของเมนูส่งออก 12 แฟ้มก่อนนะครับ  ได้เลือกข้อความ
Override date setting ผิดพลาดหรือเปล่าครับ  เรื่อ่งช่วงวันที่ต้องการประมวลผล ไม่สัมพันธ์กับเดือนที่ระบบเลือกด้านบน
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ thannawe

• Respect: +8
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ por

• เพราะว่าเธอคือดวงใจของฉัน
    • Blog Adminpor
ตรวจสอบเวลาของเครื่องด้วยครับ
เวลาของเครื่องน่าจะเพิี่ยนครับ
adminpor
ICT @ Office of Public Health.Nakhonsi Province.
Mobile.083-1740976
Office.075-343409 to 106

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
เวลาใน hosxp  server ??? :)
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ onlinelp

• Full Member
    • โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช
ขอบคุณมากๆเลยครับผม :'( :'(
(กว่าจะโพสตอบได้)
โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช จ.ลพบุรี
HOSxp Version : 3.53.12.8
สำรวย  ช้างจวง (ต๊อก)
MSN : aminoaul@hotmail.com
------------------------------------------------------------------------
KSK Kill >>sality.a  http://www.webphand.com/sality/fix.php