ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อรายงานใน Document ไม่ค้างไว้ครับ  (อ่าน 1122 ครั้ง)

ออฟไลน์ namlao

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ชื่อรายงานใน Document ไม่ค้างไว้ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 13:29:26 PM »
0
สอบถามผู้รู้,ทีมงาน BMS เกี่ยวกับ hosxp_pcu ของ รพ.สต. ปุ่ม Document หน้า one stop service ชื่อรายงานไม่ค้างไว้ครับเมื่อเปิดเข้ามาใหม่ และเมื่อใช้ปุ่ม ค้น แล้ว ชื่อรายงานไม่โชว์ ครับ ต้องปรับตรงไหนอีกหรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ
รพ.ร้องกวาง อ.ร้องกวาง จังหวัดแพร่
เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์
เริ่มงาน 1 ตุลาคม 2558