ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการตั้งค่า ใบรับรองแพทย์ Digital Signature  (อ่าน 235 ครั้ง)

ออฟไลน์ nicespeed

• Full Member
  • Respect: +3
0
รบกวน อาจารย์ทุกท่านช่วยแนะนำวิธีการตรวจสอบและแก้ไข ใบรับรองแพทย์ Digital Signature ด้วยค่ะ เนื่องจากติดปัญหาภาพลายเซ็นต์แพทย์ไม่ขึ้น  เบื้องต้นตั้งค่าตามคู่มือ BMS แล้วค่ะ  อีกทั้งสงสัยว่าในส่วนของ Digital Certificate ดังภาพที่แนบมาค่ะไม่มีข้อมูลไม่ทราบว่าต้องไปตั้งค่าจุดไหนเพิ่มไหมคะ  ปัจจุบันใช้ HOSxP  V.3  3.66.11.26e ค่ะ
โรงพยาบาลร้อยเอ็ด อำเภอเมือง จังหวัดร้อยเอ็ด