ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เพิ่มตัวเลือกประเภทผู้ป่วย ในหน้าจอส่ง visit ล่วงหน้าครับ  (อ่าน 2629 ครั้ง)

ออฟไลน์ Knott

• Hero Member
  • Respect: 0
ในส่วนของการส่ง visit ล่วงหน้า สำหรับ รพ ผม pcu ใช้ฐานข้อมูลเดียวกับของ รพ แต่เวลาส่ง visit จะแยกประเภทผู้ป่วยครับ ว่าเป็น ผู้ป่วย pcu หรือ ทั่วไปของ รพ

เมื่อ pcu ทำการส่ง visit ล่วงหน้าประเภทผู้ป่วยจะเป็น คนไข้ทั่วไปของ รพ หมดเลยครับ ทำให้จำแนกผู้ป่วยไม่ได้ จึงขอให้พี่จารณำเพิ่มตัวเลือกตรงนี้ด้วยครับ
รพช.วัดโบสถ์ จ.พิษณุโลก
ขึ้นระบบ 1 เมษายน 2551 (ขึ้นระบบเอง)
Server : IBM x3250 M2, RAM 4 GB, FreeBSD 7.2, Mysql 5.1.30
HOSxP Version 3.56.1.15