ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งยาเข้าหน่วยจ่ายแล้วแต่มันยังฟ้องว่าไม่เหลือยาจ่าย แก้ไขยังไงครับ  (อ่าน 2758 ครั้ง)

ออฟไลน์ kumsai102

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เช็ดดูรายการคงเหลือในคลังย่อยมี ครับ  ไม่ทราบลัดขั้นตอนไหนหรือเปล่า ผมใช้วิธีสั่งซื้อและโอนรายการเข้าจุดจ่ายยาเลยครับ  Hosxp_pcu  3.59.3.31
hosxp_pcu เวอรชั่นล่าสุด
mapang helathcenter phrae
core 2 ram 4 G

ออฟไลน์ bmsinventory

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
แนะนำให้ไปคลิก stored procedure และไปลองตัดจ่ายยาค่ะ
ถ้าหากยังไม่ได้ รบกวนฝากเบอร์ติดต่อกลับไว้ค่ะ ทางทีมจะติดต่อกลับไปค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2016, 14:07:06 PM โดย bmsinventory »
BMSHOSxPINVENTORY