ผู้เขียน หัวข้อ: สื่อ/วิธีการการใช้ HOSxP ระบบผู้ป่วยในและห้องยา  (อ่าน 4372 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yotsawat

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เรียน  Admin ทุกท่าน
        ท่านใดหรือ รพ.ไหน มีสื่อวิธีการใช้ HOSxP ในระบบผู้ป่วยในและห้องยา ขอความอนุเคราะห์ด้วยครับ
ต้องการเรียนรู้เพิ่มเติม และเจาะลึกวิธีการใช้ เนื่องจากที่ทำงานผมยังเป็นปัญหาของผู้ใช้ครับ  ต้องการนำมา
สอนและแนะนำครับ
                                                                                      ขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้
                                                                                                      ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sukjai

• Hero Member
  • Facebook : Sukjai Krub
  • Respect: +673
    • Share Tips HOSxP
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2013, 09:19:39 AM โดย sukjai krub »