ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สามารถเบิกสินค้าใน Hosxp inventory ตัวเต็มได้  (อ่าน 7602 ครั้ง)

ออฟไลน์ apichaya_kc

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
หน้าจอเบิกของ Hosxp inventory ใช้งานไม่ได้ค่ะ
มันขึ้นแบบด้านล่างค่ะ
SQL Error: Unknown column 'i.item_use_status' in 'where clause'.
ไม่ทราบว่าที่อื่นเป็นมั้ยคะ
ขอทราบแนวทางแก้ไข หรือช่วยแก้ไขให้ด้วยค่ะ
ปัจจุบันใช้ Hosxp inventory version 3.55.8.21

***แต่เบิกใน Hosxp ธรรมดาได้

ออฟไลน์ apichaya_kc

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ไม่สามารถเบิกสินค้าใน Hosxp inventory ตัวเต็มได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 14:42:12 PM »
0
ตอนนี้ ok ได้แล้วค่ะ ..
ขอบคุณค่ะ