ผู้เขียน หัวข้อ: มี Error แก้ไขอย่างไรครับ  (อ่าน 2148 ครั้ง)

ออฟไลน์ wiratnkk

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • kkkhospital.com
มี Error แก้ไขอย่างไรครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2007, 10:40:26 AM »
0
1.เมื่อเข้า script browser,report browser แล้ว error ดังนี้ครับ
2.เมื่อเข้ารายการโภชนาการ error ดังภาพครับ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ
3.ในกรณี ผป.หลังจาก D/C แล้วกลับมาพบแพทย์ตามนัด ถ้าต้องการดูประวัติ +ผล Lab จะดู ที่ EMR ไม่ได้
   ต้องกลับเข้าไปดูที่ module ผป.ใน  แพทย์อยากดูผ่าน EMR เลยจะสะดวกกว่าครับ หรือเรายังใช้ไม่เป็น ช่วยแนะนำด้วยครับ ;D
4.อีกข้อครับ เวลา replicate แล้วไบข้อความ ERror อย่างนี้จะมีผลเสียต่อข้อมูล/ไม่สมบูรณ์อย่างไรครับ
khowang,yasothon,server centos,Mysql 4.1,hosxp v.3.50.5.4,client XP
wiratn sriprom Khamkhuankaew hospital yasothon<<<mail naamsaikwkk@gmail.com>>> server IBM Pemtium 4  3.0  ram 20 G Centos6 Mysql 10.1.19 maria DB Client Xp