ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาช่วยแก้ไข รายงานการคัดกรองเฝ้าระวังรอบเอวประชากรอายุ 15 ปีขึ้นไป ครับ  (อ่าน 2791 ครั้ง)

ออฟไลน์ pug

• Jr. Member
  • **
  • เหงาดั่งว่าเป็นชีวิตสุดท้าย...ในจักรวาล...
  • Respect: 0
อาจารย์ทั้งหลายครับ ผมอยู่สถานีอนามัย พอ ดีผมไปเจอรายงานตัวหนึ่งมา แต่พอนำเข้าแล้วมันกลับดึงรายงานจาก Hosxp pcu ไม่ได้ครับ  อาจารย์ช่วยแก้ไขให้ชาวอนามัยใช้รายงานตัวนี้ได้ด้วยนะครับ ขอบคุณคร้าบ
พยาบาลวิชาชีพปฏิบัติการ ประจำสถานีอนามัยหนองแวงแห่ อ.โพนทอง จ.ร้อยเอ็ด
MAIL>>>>>pugg_43049@hotmail.com
มีความสามารถพิเศษ คือ สงสัยทุกอย่างที่ขวางหน้า ชอบสร้างปัญหาแปลกๆให้เหล่าชุมชนคนทำงาน...

ออฟไลน์ Kanda

• Sr. Member
  • Kanda
  • Respect: 0
    • กานดา
รายงานตัวนี้เขียนโดย อ.อาร์ม   แก้ไขโดย  อ.วิษิตภู   ตรวจสอบโดย  อ.สันทัด   และใช้ได้เฉพาะส่วน รพ.  เป็นเพราะว่าอะไรก็ไม่รู้ให้สอบถาม อ.อาร์ม ต้นฉบับดูก็แล้วกันนะคะ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2010, 16:28:08 PM โดย Kanda »
Suttibak1@hotmail.com
โรงพยาบาลกรุงเทพจุรีเวช ร้อยเอ็ด รพ.ขนาด 101 เตียง