ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องส่งเคลมเงิน สกส. ยอดเงินที่ส่งไปเบิ้ลเป็น 2 เท่าของเงินจริงครับ  (อ่าน 2845 ครั้ง)

ออฟไลน์ PingPong

• Full Member
  • Respect: 0
งวดเดือน ธันวาคม มียอดเงินที่เบิ้ลเยอะมาก ไม่ทราบว่ามีอาจารย์ท่านใดพอที่จะให้คำแนะนำว่าเกิดจากสาเหตุใด  เพราะที่ผมส่งออกโดย hosxp
เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
รพ.ค่ายรามราชนิเวศน์ มณฑลทหารบกที่ ๑๕ จ.เพชรบุรี
083-8011871 มงคล สายธารลาภ

โรงพยาบาลขนาด 30 เตียง ขึ้นระบบโดยทีม BMS อ.เขตรัฐ,พี่เอก ฯลฯ

อาจารย์ที่ปรึกษาเวลาติดปัญหา
อ.โก้,พี่เด่นชัย,พี่ NAVY,พี่วิภูษิต,พี่สุ และก็ท่านอื่น ๆ ๆ ครับ

> > > รู้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องของตัวเอง < < <

ออฟไลน์ taw2010

• Hero Member
ใช้โปรแกรม  hosxp หรือเปล่า
แล้วถ้าใช้ tool  ---->>>> ส่งข้อ มูลสกส หรือเปล่า
แล้วกด โอนค่าใช้จ่ายนะ จากนั้น แล้วกด ส่ง สกส หรือไปที่ปิดบัญชีลูกหนี้ก่อนก็จะ เบิ้ลนะครับ
ต้องกด ปิดบัญชีลูกหนี้แล้วไปmenu ส่งข้อมูล สกส เลยนะไม่ต้องกด โอนค่าใช้จ่ายนะยอดจะไม่ เบิ้ลนะ
ผมเป็นมือใหม่นะ
ไม่รู้ว่าจะถูกต้องหรือเปล่านะครับ
โรงพยาบาลดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี
มือใหม่

doramon

• บุคคลทั่วไป
โอนลูกหนี้ซ้ำอีกครั้งหรือเปล่าครับ

หน้าจอส่ง

ออฟไลน์ taw2010

• Hero Member
ใช้ ver ไหนละ
ถ้า ver ใหม่ ๆๆ จะไม่เป็นมั้งนะอิอิอิ
โรงพยาบาลดำเนินสะดวก จ.ราชบุรี
มือใหม่