ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการหายไปของรายการในใบสั่งยาใบแรก ผู้ป่วยใน  (อ่าน 26906 ครั้ง)

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
ขอบคุณครับ อ.manoi  :D ;D :D ;D
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ตามด้วยของสมนาคุณ เสื้อ BMS 2 ตัวครับ (ส่งไปให้ก่อน 1 ตัว เหลืออีก 1 ตัวกำลังสั่งทำใหม่นะครับ (สีม่วง-ขาว) พอได้ของมาจะส่งไปให้อีก 1 ตัวครับ)
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ตามด้วยของสมนาคุณ เสื้อ BMS 2 ตัวครับ (ส่งไปให้ก่อน 1 ตัว เหลืออีก 1 ตัวกำลังสั่งทำใหม่นะครับ (สีม่วง-ขาว) พอได้ของมาจะส่งไปให้อีก 1 ตัวครับ)
ขอบพระคุณมากครับ อ.manoi  :'( :'( :'( ซึ้งคับ
 :D ;) :D :D ;D :D ;) :D ;D
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ armds

• armds
  • Respect: +10
อยากได้บ้าง  อะครับ  ต้องทำไงครับ
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย จ.เลย
ขนาด 60 เตียง นวก. คอมพิวเตอร์ ขึ้นระบบ ปี 2548
ขอบคุณ อ.ชัยพร อ.สุชัย อ.เดชา อ.doreamon อ.naj อ.ขวด และอ.ในเว็บ hosxp.net ทุกท่าน

ฝากช่วยกันหาหน่อยนะครับ ยังหาไม่พบเลยครับ

ใครหาพบคนแรก ผมจะส่งเสื้อทีม BMS ไปให้ 1 ตัวครับ  :D

อ. manoi บอก ครับ อิอิ  :D ;D :D ;D :D
็HOSxP XE

ออฟไลน์ panus_t

Re: ปัญหาการหายไปของรายการในใบสั่งยาใบแรก ผู้ป่วยใน
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 14:03:01 PM »
0
ผมใช้เวอร์ชั่น 3.55.6.8 ยังพบว่าใบสั่งยาใบแรกหายในบางเคสอยู่เลยครับ   ;D
โรงพยาบาลเสิงสาง จ.นครราชสีมา (ขนาด  60  เตียง ปี2554)  ขึ้นระบบโดยทีมงาน BMS  เมื่อเดือนเมษายน 2551
ก่อนหน้านั้นขึ้นระบบเมื่อ 07/07/07 ฤกษ์ดี  Master Server  IBM System x3500M4  RAM ECC 24 GB. HardDisk SAS 450x3 GB. ServerRAID M1100 Series Zero RAID5  OS:CentOS 6.4  MySQLPercona : 5.5.30-30.1