ผู้เขียน หัวข้อ: เรียกรายงานจากข้อมูลกลาง โรงพยาบาลมะการักษ์ ไม่ถามรหัสผ่าน  (อ่าน 2637 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
เรียกรายงานจากข้อมูลกลาง โรงพยาบาลมะการักษ์  ไม่ถามรหัสผ่าน

เวลาเรียกรายงานที่ดึงข้อมูล จาก ข้อมูลกลาง  DW

มันน่าจะถาม รหัสผ่านการใช้ข้อมูลก่อนครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
มันจะถามตอนติดต่อกับ DW ครั้งแรกครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

doramon

• บุคคลทั่วไป
มันจะถามตอนติดต่อกับ DW ครั้งแรกครับ

ไม่ถามเลยครับ

ไปทดสอบกับเครื่องที่ยังไม่เคยใช้  มันทำงานเลยครับ 

หรือว่ามันจำรหัสผ่านไว้นานเกินไป

;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2008, 20:02:02 PM โดย doraemon(saiyok) »