ผู้เขียน หัวข้อ: อยากใช้ ระบบ HR เต็มรูปแบบ  (อ่าน 2173 ครั้ง)

ออฟไลน์ nao

• Full Member
  • Respect: +4
อยากใช้ ระบบ HR เต็มรูปแบบ
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 17:29:23 PM »
0
ช่วยพัฒนา ระบบ Back Office  หน่อยได้ไหมค่ะ ขณะนี้ มีความจำเป็นต้องใช้งานแล้วแต่มีบางเมนูที่ยังไม่สามารถใช้งานได้  ที่สำคัญ ระบบ HR ทะเบียนเจ้าหน้าที่   ข้อมูลไปราชการ ลงเวลาทำงาน ทะเบียนลา   ครุภัณฑ์ ที่ต้องการเป็นอย่างมากค่ะ   ระบบ ครุภัณฑ์  ทะเบียนครุภัณฑ์ ยังขึ้น error อยู่ค่ะ 

ขอบคุณค่ะ
รพช.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
MySQL     5.1.30  
ต้องขอขอบคุณ อ.ชัยพร  ที่พัฒนาโปรแกรมดีๆ ให้ใช้กัน

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
Re: อยากใช้ ระบบ HR เต็มรูปแบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 16:33:44 PM »
0
จากการทดสอบ สามารถกดเข้าเมนูทะเบียนครุภัณฑ์ ได้ ไม่มี error ค่ะ
รบกวนอัพเวอร์ชั่น ใหม่นะคะ
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด