ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามกรณีทำแผน  (อ่าน 1955 ครั้ง)

ออฟไลน์ nao

• Full Member
  • Respect: +4
สอบถามกรณีทำแผน
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 14:43:09 PM »
0
ได้รับมอบหมายให้นำแผนเข้าระบบ อยากสอบถามว่า
1. สามารถนำเข้าได้เลยหรือไม่ค่ะ  เพราะนี่กลางปีงบแล้ว
2. หากนำเข้าแผน ที่มี จะมีผลกับที่จัดซื้อไปแล้วหรือไม่
3. มีคู่มือนำเข้าแผน บ้างไหมค่ะ
**ตั้งแต่เปิดใช้งานะรบบ inventory ไม่เคยนำแผนเข้า
inventory 3.57.7.1
ขอบคุณค่ะ
รพช.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
MySQL     5.1.30  
ต้องขอขอบคุณ อ.ชัยพร  ที่พัฒนาโปรแกรมดีๆ ให้ใช้กัน