ผู้เขียน หัวข้อ: สถานะบุคคลไม่เปลี่ยน เมื่อผู้ป่วยตายใน ward  (อ่าน 2156 ครั้ง)

ออฟไลน์ nao

• Full Member
  • Respect: +4
พบปัญหาสถานะผู้ป่วยไม่เปลี่ยนหลังจากมีบันทึกการตาย
ผู้ป่วยตายใน ward และมีการบันทึกข้อมูลการตาย ในหน้าของ ward  สถานะไม่ถูกเปลี่ยนเหมือนหน้า opd
รพช.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
MySQL     5.1.30  
ต้องขอขอบคุณ อ.ชัยพร  ที่พัฒนาโปรแกรมดีๆ ให้ใช้กัน

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: สถานะบุคคลไม่เปลี่ยน เมื่อผู้ป่วยตายใน ward
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 13:26:17 PM »
หน้าจอที่ลงรายละเอียดการเสียชีวิตจาก IPD ลงที่หน้าจอไหนครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ nao

• Full Member
  • Respect: +4
Re: สถานะบุคคลไม่เปลี่ยน เมื่อผู้ป่วยตายใน ward
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 11:55:14 AM »
0
หน้าจอที่ลงรายละเอียดการเสียชีวิตจาก IPD ลงที่หน้าจอไหนครับ
จะเป็นการจำหน่ายเสียชีวิตค่ะ แล้วจะมีปุ่ม ข้อมูลการเสียชีวิตมาให้กดเข้าไปกรอกข้อมูลค่ะ
เมื่อกดเข้าไปก็จะเป็นหน้าเหมือน opd ค่ะ แต่สถานผู้ป่วยไม่เปลี่ยนค่ะ
รพช.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
MySQL     5.1.30  
ต้องขอขอบคุณ อ.ชัยพร  ที่พัฒนาโปรแกรมดีๆ ให้ใช้กัน