ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง พิมพ์ผลแลป แต่ว่า ผลไม่เรียงลำดับตามรายผล  (อ่าน 2231 ครั้ง)

ออฟไลน์ naydekdee

• Hero Member
  • naydekdee
  • Respect: +1
พอดี พิมพ์ผลของแลป  แล้ว ส่วนใหญ่จะเรียง ตาม อะไรไม่รู้  ครับ  เหอะๆ  เข้าไปดูในรายงานแล้ว 
Form_Labreport1   แล้ว ดึงมาจาก tempreport  เลยไม่รู้จะแก้อย่างไร 

ท่านใดพอมี  ฟอร์ม ที่เรียง ตาม ลำดับ การออกผล  หรือว่า เรียง ตามความสำคัญ  บ้างครับ 

ไม่อยากทำ รายงาน หง่ะ v  v"   อาศัย ลูกฟรุ๊ก ตามเวบ   555  (ทำไม่เป็น)     

นะครับ  ใครที่ ฟอร์ม สวยๆๆๆๆ  อ่ะครับ   ขอหน่อย ครับ   นะนะนะนะนะ 

UP systems on Hospital  2010-03-01
(นายเด็กดี)  รพช.บางกระทุ่ม พิษณุโลก
Structure Version  HOSxP 3.61.9.25b

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
ลองไปหาใบ LAB ของผมมาใช้ครับ ผมเคย upload ไว้แล้วครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)