ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอาจารย์ท่านใดมีรายงานห้องยา ช่วยทีค่ะ  (อ่าน 2760 ครั้ง)

ออฟไลน์ nao

• Full Member
  • Respect: +4
ได้รับเอกสารตอนบ่าย 3 จะเอาตอนเย็น  ทำไม่ทันเลยค่ะ อาจารย์ท่านใดมีรบกวนทีค่ะ 

ขอบคุณค่ะ

** รูปสุดท้าย  จะทำการเรียงจำนวนที่ใช้ด้วย ต้องใช้คำสั้่งอะไรค่ะ
รพช.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
MySQL     5.1.30  
ต้องขอขอบคุณ อ.ชัยพร  ที่พัฒนาโปรแกรมดีๆ ให้ใช้กัน

ออฟไลน์ saxmaxx

• Full Member
  • Respect: +2
Re: รบกวนอาจารย์ท่านใดมีรายงานห้องยา ช่วยทีค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 13:09:13 PM »
0
รายงานมูลค่าการใช้ยา 20 อันดับ  น่าจะอยู่ในระบบรายงานหลัก  งานเภสัชกรรมครับ

อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา.....

pongrawe  traisarsri  กอล์ฟ 
รพช. บางไทร  จ.พระนครศรีอยุธยา
Master : DELL R440 Ram 64GB
 ขึ้นเต็มระบบ 13 มี.ค.63
HOSXE