ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าต้องการนัดผู้ป่วยทุกวัน เป็นเวลา 5 วันติดต่อกัน จะทำได้ไหมครับ  (อ่าน 2276 ครั้ง)

ออฟไลน์ swhservice

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เนื่องการการทำหัตถการผู้ป่วยของงานเวชการฟื้นฟู ต้องนัดผู้ป่วยทำหัตถการต่อเนื่อง เช่น นัดติดต่อกัน 5 วัน โดยต้องการลงรายการนัดครั้งเดียว จะสามารถทำได้ไหมครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ
Suttiwut Sukhonphanich
Srisangwornsukhothai Hospital
CPU : IBM Server X3650 M8 X 2
Stroage : IBM SAN Stroage
Dell Server PowerEage 2850; CPU:Xeon 3 GHz; Ram:4 GB; HDD:72Gx4 Raid 5; CentOS 5.X
E-mail : suttiwut@hotmail.com