ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาคือลบ HN เก่าไม่ได้  (อ่าน 2065 ครั้ง)

ออฟไลน์ leeon

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ปัญหาคือลบ HN เก่าไม่ได้
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 15:57:37 PM »
0
คือเจ้าหน้าที่เวชระเบียนลงทะเบียนผู้ป่วยเก่าแต่ข้อมูลย้อนหลัง 5 ปีได้ลบไปแล้วแต่บางรายประวัติถูกลบแล้วแต HN ยังค้างอยู่
จึงต้องใช้ HN ของโรงพยาบาลแทนก่อนจึงได้ HN ใหม่มาแล้วนำ HN เก่ามารวมหใกไม่ได้ครับ
ท่านอาจารย์ท่านใดทราบแล้วช่วยหน่อยนะครับ
*ขอบคุณล่วงหน้าครับผม*
supagrid roobsom (โรงพยาบาลแจ้ห่ม 60 เตียง)
Main Server : Server OS Linux CentOS 5.1  MySQL 5.1.23
HOSxP version = 3.56.2.7 อัปๆๆๆๆทีละหน่อย
 ขอขอบคุณ ผู้ให้ความรู้ อ.ชัยพร(manoi)
และห้ามลืมนะ อ.วีรวัฒน์(ท่านเอกครับ)