ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ!!! อัพเดทรายชื่อผู้เข้าพักที่ Alpine / สันกำแพง เลควิล และ กัสซัน เจ้าคะ  (อ่าน 16462 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• Hero Member
  • BMS STAFF
  • Respect: +79
ประกาศ !!!!

ทางทีมอบรมได้รับแจ้งเรื่องห้องพักจากทางโรงแรมทั้ง 3 แห่ง เราเลยมาอัพรายชื่อกันให้เห็นๆนะคะ ว่าได้พักที่ไหนกันบ้าง โดยจะอัพรูปเรียงลำดับดังนี้

1. ผู้เข้าพักที่ Alpine (อัลไพน์)
  2. ผู้เข้าพักที่ Lake Vill (สันกำแพง เลควิล)
  3. ผู้เข้าพักที่ Gassan (กัสซัน)

*** สำหรับท่านที่ไม่มีรายชื่อผู้เข้าพักทั้ง 3 แห่งนี้ สามารถติดต่อทางโรงแรมได้ที่
   1. คุณอุ๋ย     081-594-1998    (เป็นผู้ดูแลผู้เข้าพักที่ โรงแรม อัลไพน์)
   2. คุณอ๋อย   089-632-6762    (เป็นผู้ดูแลผู้เข้าพักที่ โรงแรม สันกำแพงเลควิล และ กัสซัน)

ขอบคุณคะ  (แต่ยังไม่หมดเท่านี้นะคะ ยังมีรายละเอียดเรื่องรถรับ -ส่ง ด้วยคะ โปรดติดตามตอนต่อไปนะคะ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2010, 20:59:26 PM โดย train »
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

ออฟไลน์ ฺBMS-Training Team

• BMS STAFF
  • Respect: +79
รายละเอียดการจัดรถรับ-ส่ง มีดังนี้

ในวันที่ 14/12/53

สำหรับผู้ที่พักสันกำแพง เลควิว จะมีรถตู้จากอัลไพน์ ไปรับ เวลา 07.45 น.และ ส่ง เวลา 19.30 น.( หลังจากทานอาหารเย็น )

สำหรับผู้ที่พักกัสซัน เลคซิตี้ จะมีรถบัส จำนวน 2 คัน รับ เวลา 07.15 น.และ ส่ง เวลา 19.30 น.( หลังจากทานอาหารเย็น )

ในวันที่ 15/12/53

สำหรับผู้ที่พักสันกำแพง เลควิว จะมีรถตู้จากอัลไพน์ ไปรับ เวลา 07.45 น.และ ส่ง เวลา 22.00 น.( หลังจากทานอาหารเย็น )

สำหรับผู้ที่พักกัสซัน เลคซิตี้ จะมีรถบัส จำนวน 2 คัน รับ เวลา 07.15 น.และ ส่ง เวลา 22.00 น.( หลังจากทานอาหารเย็น )

ในวันที่ 16/12/53

สำหรับผู้ที่พักสันกำแพง เลควิว จะมีรถตู้จากอัลไพน์ ไปรับ เวลา 07.45 น.และ ส่ง เวลา 16.00 น.( หลังจบการประชุม )

สำหรับผู้ที่พักกัสซัน เลคซิตี้ จะมีรถบัส จำนวน 2 คัน รับ เวลา 07.15 น.และ ส่ง เวลา 16.00 น.( หลังจบการประชุม )

** ค่าบริการรับ-ส่ง ( สำหรับมาร่วมงานประชุม ) ทั้ง 2 แห่ง ลูกค้าไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายค่ะ **

หากลูกค้าต้องการรถรับ หรือ ส่ง ตอนมาเข้าพัก จะต้องชำระค่าใช้จ่ายเอง โดยจ่ายตรงที่รีสอร์ทที่เข้าพัก ตามอัตราค่าบริการ คือ รับ-ส่งที่สนามบินเชียงใหม่/สถานีรถไฟเชียงใหม่/สถานีขนส่งเชียงใหม่ ราคา 700 บาท ( ไป-กลับ ) หรือ ราคา 500 บาท ( ไป หรือ กลับ 1 เที่ยว )

กรณีที่มีเหตุฉุกเฉินทางอัลไพน์ฯ มีรถตู้สำหรับ Stand by ให้ค่ะ

ได้ส่งรายชื่อผู้เข้าพักและเบอร์โทรติดต่อที่ สันกำแพงเลควิว และ กัสซันเลคซิตี้ ( Final ) ให้คุณกัลยาแล้วนะคะ

ในเบื้องต้นได้ตอบเมลล์ลูกค้า(บางส่วน) ที่ได้ส่งใบตอบรับการจองที่พักเข้ามา ว่าลูกค้าได้พักที่ไหนพร้อมให้เบอร์โทรรีสอร์ทที่พัก เพื่อให้ลูกค้าได้โทรไปสอบถามเส้นทางแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
BMS Training Team
E-mail: bms-training@hotmail.com 
Facebook : BMS Training Team
บริษัท บางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด สำนักงานใหญ่
เลขที่ 2  ชั้นที่ 2 ซ.สุขสวัสดิ์ 33 ถ.สุขสวัสดิ์ แขวง/เขตราษฎร์บูรณะ กรุงเทพฯ 10140

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D ใครยังไม่มีคู่พักด้วยและต้องการคู่แชร์ค่าห้องกรุณาแจ้งด้วยครับ ยังไม่ได้จองห้องให้น้องผมเลย ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ Svl2Nuk3

• Respect: 0
กัสซัน  +1    ครับ

;D ;D ;D
I'm nuke (นุ๊ก)
My Blog  : http://www.codenuke.net
อดีต นวก.คอมฯ รพช.พรหมพิราม => 1 พ.ค. 52 - 30 ก.ย. 54
ปัจจุบัน : Software Engineer บริษัทแห่งหนึ่ง

ออฟไลน์ peenan

ดีใจจัง เพิ่งรู้ว่ามีที่พัก ไม่ต้องคอยหารองเท้าเจ๊หลิว
ขอนอนกับป๋าดีกว่า ป๋ามักมีโชคที่หลังห้องเสมอ
Huayploo hospital
แลกเปลี่ยนเรียนรู้ แชร์ประสบการณ์  สู่ความมั่นคงของระบบ ข้อมูลสารสนเทศด้านสาธารณสุข
mail:cmn11299@gmail.com

ออฟไลน์ udomchok

• Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
;D ;D ;D ใครยังไม่มีคู่พักด้วยและต้องการคู่แชร์ค่าห้องกรุณาแจ้งด้วยครับ ยังไม่ได้จองห้องให้น้องผมเลย ;D ;D ;D
ป๋าพักห้องของวิทยากรครับ BMS จัดให้แล้ว
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ poramat

• Respect: +36
จอง 2 ห้อง 4 คน ที่ อัลไพน์ แต่โดนจับแยกไปที่ กัสซัน 2 คน เสียแผนหมดเลย  ;D ;D ;D
เท่าที่ดูจากรายชื่อ เทพ ทั้งหลายก็ไม่ได้อยู่รวมกันที่เดียว สงสัยกลัวว่าจะแสดงอิทธิฤทธิ์ มากเกินไป แต่เชื่อเถอะครับ สุดท้ายเขาเหล่านี้ก็จะมารวมตัวกันจนได้ พวกเราที่ไม่ใช่เทพได้ประโยชน์เต็มๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2010, 08:06:59 AM โดย pikepid »
ปรเมษฐ  แควภูเขียว poramat.pik@gmail.com
รพ.เกษตรสมบูรณ์ จ.ชัยภูมิ (รพช. 60 เตียง)
www.kaset-hospital.org
Implement 10 มี.ค.53 by BMS
HOSxP 3.55.12.25f + DataCenter + LIS
CentOS 5.5 _64
MySQL 5.1.54 percona+ExtraDB
HOSxP PCU รพสต. 16 แห่ง
ชื่นชม อบอุ่น มั่นใจ ในชุมชน HOSxP ครับ

ออฟไลน์ decha

• Sr. Member
  • HOSxPMAN
  • Respect: +12
    • -
จอง 2 ห้อง 4 คน ที่ อัลไพน์ แต่โดนจับแยกไปที่ กัสซัน 2 คน เสียแผนหมดเลย  ;D ;D ;D
เท่าที่ดูจากรายชื่อ เทพ ทั้งหลายก็ไม่ได้อยู่รวมกันที่เดียว สงสัยกลัวว่าจะแสดงอิทธิฤทธิ์ มากเกินไป แต่เชื่อเถอะครับ สุดท้ายเขาเหล่านี้ก็จะมารวมตัวกันจนได้ พวกเราที่ไม่ใช่เทพได้ประโยชน์เต็มๆครับ

แหม..ถ้าอย่าง ปิ๊ก..ไม่เทพ งั้นมาอยู่ฝ่ายมารด้วยกันสิ..แบบว่ามารคอหอย อะไรทำนองนั้น.. ;D ;D
เดชา สายบุญตั้ง
โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชด่านซ้าย

ออฟไลน์ udomchok

• Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
อ.เดชา ก็พักห้องวิทยากรกับป๋า JD นะครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ peenan

;D ;D
อ.เดชา ก็พักห้องวิทยากรกับป๋า JD นะครับ
เหล่าเทพต้องถูกคุมประพฤติทั้งหมดเลยรึ
ว่าทำไม อ.นาจถึงไม่ได้ไป โดนคุมประพฤติอยู่ที่บ้าน
ปีที่แล้วท่านเอกองครักษ์ ทำเลือดกำเดาไหลไม่หยุดมาครั้งนึงแล้ว
Huayploo hospital
แลกเปลี่ยนเรียนรู้ แชร์ประสบการณ์  สู่ความมั่นคงของระบบ ข้อมูลสารสนเทศด้านสาธารณสุข
mail:cmn11299@gmail.com

ออฟไลน์ asawincyber

• สู้ต่อไป ทาเกชิ
    • http://www.okhospital.net
99. โรงพยาบาลองครักษ์ จ.นครนายก   2 ที่
ชื่อผมหายครับ พี่เทรน  :o :o
เสน่ห์  คงมูล (เอก)
โรงพยาบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ จ.นครนายก
HOSxP  3.56.2.26  Activate License
Server : DELL T710 Xeon 5500 Ram 64Gb (16 X 4GB) 10600R Centos 5.5 64 bit MySQL 5.5.11 percona By อ.อ็อด
Server : IBM X3400 2.4 Ghz. Ram 4Gb. Centos 5.5 64 bit MySQL 5.5.11 percona By อ.อ็อด

;D ;D
เหล่าเทพต้องถูกคุมประพฤติทั้งหมดเลยรึ
ว่าทำไม อ.นาจถึงไม่ได้ไป โดนคุมประพฤติอยู่ที่บ้าน
ปีที่แล้วท่านเอกองครักษ์ ทำเลือดกำเดาไหลไม่หยุดมาครั้งนึงแล้ว
โดนเลย
โรงพยาบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ จ.นครนายก
HOSxP  3.56.2.26  Activate License
Server : DELL T710 Xeon 5500 Ram 64Gb (16 X 4GB) 10600R Centos 5.5 64 bit MySQL 5.5.11 percona By อ.อ็อด
Server : IBM X3400 2.4 Ghz. Ram 4Gb. Centos 5.5 64 bit MySQL 5.5.11 percona By อ.อ็อด

ออฟไลน์ bmsKeang-Sonata

• Jr. Member
  • **
99. โรงพยาบาลองครักษ์ จ.นครนายก   2 ที่

ของพี่เอก นอนกับพี่เอนก เอกศิริ นะคะ ห้องเดียวกันคะ แต่ของคุณ ศิริธรต้องโทรถามโรงแรมนะคะ

ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ showpow

• Newbie
  • *
แง่ว ......    หาชื่อไม่เจอครับ ตกหล่นรึเปล่าครับ ??? ??? ???

รพ.บ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ 1 ที่ครับ
จิรายุ นิ่มทอง
showpow@msn.com
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลบ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ

• **
แง่ว ......    หาชื่อไม่เจอครับ ตกหล่นรึเปล่าครับ ??? ??? ???

รพ.บ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ 1 ที่ครับ

คุณจิรายุ พักที่ Alpine คะ ตามที่ได้คุยกันเมื่อวานคะ   ขอบคุณคะ

• **

ของพี่เอก นอนกับพี่เอนก เอกศิริ นะคะ ห้องเดียวกันคะ แต่ของคุณ ศิริธรต้องโทรถามโรงแรมนะคะ

ขอบคุณคะ

พี่เอกคะ  คุณศิริธร ได้พักที่กัสซันคะ   ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ showpow

• Newbie
  • *

คุณจิรายุ พักที่ Alpine คะ ตามที่ได้คุยกันเมื่อวานคะ   ขอบคุณคะ

ครับผม...   ;D
ขอบคุณมากครับ...    :D
จิรายุ นิ่มทอง
showpow@msn.com
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลบ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ

ออฟไลน์ รพช.ภักดีชุมพล

• **
    • www.phakdeehos.org
เห็นรายชื่อแล้วครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณคะ
ขอบคุณคร้าบๆๆๆ บริการดีจริงๆ

ออฟไลน์ skypec

• Respect: +1
    • โรงพยาบาลรือเสาะ
ตรวจสอบรายชื่อของโรงพยาบาลระแงะ ด้วยครับ

ไปแล้วไม่มีพักแย่แน่นะครับ
โรงพยาบาลรือเสาะ ( www.rusohospital.com )
Version HOSxP 3.53.7.28
Machine Server
Master : IBM
Slave   : HP

ออฟไลน์ navyNP

• Respect: +3
รพ.อาภากรเกียรติวงศ์ สัตหีบ ชลบุรี ด้วยครับ 1 คน วันนั้นส่งใบจองไปแล้ว น้องคนที่ตอบรับว่าให้พักที่ไหนก็ไม่รู้จำไม่ได้แย้ว ตรวจสอบให้ด้วย จะได้ไม่ต้องเตรียมเต้นท์ไป ;D
เคยเป็น Admin รพ.อาภากรเกียรติวงศ์ สัตหีบ ชลบุรี(250 เตียง)
Implement by อ.MN & อ.suchai  ขึ้นระบบ 29 ก.ค.48
Server : RH Enterprise Linux AS release 3(taroon)
Client : winXP , Slave : winXP , MySQL 4.1
LIS : CST
version ปัจจุบัน 3.54.1.22

ออฟไลน์ ลูกกรด

• **
  • อวบแต่น่ารัก จุ๊บๆๆ
  • Respect: +2
 :-* :-* รพ.หลังสวน 2 คน  ....พักที่ไหนครับ   :'( :'(
ขจรศักดิ์ เสวกสูตร (ลูกกรด)
รพ.หลังสวน ชุมพร  ขนาด 120 เตียง
ดูแลระบบ,งานประกัน,งานจัดเก็บ
เริ่มใช้ HosXP 18 กรกฏาคม 2552
Server CentOS 64
•โครงการอบรม HOSxP หลักสูตร 4 ภาค (รุ่น จ.ภูเก็ต)
•ประชุมวิชาการ"เทคโนโลยีสารสนเทศและการรักษาความปลอดภัยข้อมูลสุขภาพ"
:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::
เป็น User อยู่ดี ดี กลายเป็น Admin เมื่อไม่นานมานี้เอง
***ขอคำชี้แนะจากอาจารย์ทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ***HosXP V. 3.57.8.15

ออฟไลน์ Marketing BMS

• Newbie
  • *
  • จนท.การตลาด BMS
BANGKOK MEDICAL SOFTWARE CO.,LD
Department : MARKETING
Office Tel : 02-8730291
Mobile Phone : 081-9155148,081-9155138,0863127347

ออฟไลน์ MR.KRAPONG<>

• Sr. Member
โรงพยาบาลแม่แจ่ม เชียงใหม่ 2 คนครับ
หาชื่อไม่เจอครับขอพักที่เดียวกันนะครับ
(รักษาการผู้ดูแลระบบ)เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลแม่แจ่ม
73 หมู่ 4 ต.ช่างเคิ่ง อ.แม่แจ่ม จ.เชียงใหม่
phone : 053-485099ต่อ133  หรือ 080-1301641
e-mail : nana-natee@hotmail.com,natee.krapong@gmail.com
------------------------------------------------------------------------
server
OS = centos 5.3   ram 4 G   SQL 5.1.39 percona
------------------------------------------------------------------------
ขึ้นระบบ วันที่ 1 มีนาคม 2551
ขึ้นระบบโดยทีมงานคุณวีระวัฒน์ ใจอินผล(พี่เอก)
ตอนนี้กำลังศึกษาครับ ช่วยแนะแนวและแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ hokloksew

• Newbie
  • *
เทศบาลพิษณุโลก ไม่มีหรอคับ จองที่  กัสซัน อ่ะคับ 2 ห้อง

เริ่มใช้ วันที่ 1 ต.ค.2553
Server : HP Xeon Ram 4 Gb.
CentOS 4.7 ServerCD, Percona XtraDB 5.1.45 ,HOSxP_PCU

ออฟไลน์ chinno

• **
    • www.wyh.go.th
รบกวนแจ้งจุดขึ้นรถของผู้ที่พักอยู่ในเมืองด้วยนะครับ
โรงพยาบาลแวงใหญ่ จ.ขอนแก่น ขนาด 30 เตียง
ณรงค์ คำแหวน นวก.คอม Tel. 043-496001 ต่อ 404