ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับการใช้ SSN DATA Export ใน Hosxp ครับ  (อ่าน 1320 ครั้ง)

ออฟไลน์ Warut-HOSKSK

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
0
อยากสอบถามว่าฟังก์ชั่น ส่งออก SSN DATA ใน Hosxp 3.0 สามารถส่งออกเป็นไฟล์ excel ได้ไหมครับ

เพราะตอนนี้ส่งได้แต่เป็นไฟล์ access อยากได้เป็นไฟล์ excel ครับ

มีวิธีใหนที่จะ export ออกมาเป็นไฟล์ excel ได้ขอคำแนะนำด้วยครับ
ตำแหน่ง : นักวิชาการคอมพิวเตอร์ (มือใหม่)

สถานที่ทำงาน : โรงพยาบาลเขาสวนกวาง

วันที่เริ่มงาน : 21 พฤษภาคม 2561