ผู้เขียน หัวข้อ: MH/PE บันทึกไว้แล้ว แต่พอวันต่อมา ดูอีกครั้ง ไม่แสดงรายการบันทึกให้เห็นครับ  (อ่าน 2317 ครั้ง)

ออฟไลน์ sunghost

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
MH/PE ได้ลองบันทึก ในส่วนของ General appearance  ใส่ช่องของ Other  ลองบันทึกข้อมูล saveไว้แล้ว   เ้ข้าไปดูในฐาน Patient_history_pe_visit  ตรง field  Other_result_detail  มีรายละเอียดข้อมูลครับ  แต่พอดึงมาดูหรือเข้าไปดูผลที่ได้บันทึก ไว้  ไม่แสดง รายละเอียดให้เห็นครับ  ท่านอาจารย์  ช่วยทีครับ  ใช้  hosxp v3.53.9.21  ครับ 
โรงพยาบาลปราสาท
Server linux centos 5.2
mysql 5.1.32
ram 8 G
ขึ้นระบบ 30 เม.ย.52
โดยทีม รพ.รัตนบุรี สังขะ กาบเชิง ลำดวน นางรอง พนมดงรัก ช่วยๆกันครับ
น้องใหม่ครับ รบกวนพี่ๆ ด้วย