ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีตัวอย่างแบบประเมินโปรแกรมขอความอนุเคราะห์ด้วยครับ  (อ่าน 4658 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
ตามหัวข้อเลยครับ ... ใครพอมีอนุเคราะห์ รบกวนขอหน่อยครับ จะเอามาดูเป็นแนวทาง นึกไม่ออกว่าจะให้คนใช้เขาประเมินอะไรบ้าง ต้องใช้อาทิตย์หน้าแล้ว ยังนึกไม่ออกเลย

ออฟไลน์ howtodo

• Respect: 0
    • สื่อน้ำท่วม
ประเมินโปรแกรมอะไร
ขึ้นระบบ 2549  เข้ามารับช่วงต่อ ต.ค.50 - ส.ค.53 ไม่ครบ 3 ปี ขอบคุณสำหรับความรู้ ความเมตตา ความกรุณา ที่มีให้กับตัวข้าผู้ด้อยปัญญาด้วยดีตลอดมา

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
โปรแกรม รพ. ครับ

ออฟไลน์ thannawe

• Respect: +8
เท่าที่ผมจำได้ ที่ยาวๆ หลายร้อยหน้า เหรอคับ 555
 :D ;)
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE