ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟอร์มรายงานผู้ป่วยแพ้ยา  (อ่าน 3232 ครั้ง)

ออฟไลน์ grawat

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
อยากได้ฟอร์มรายงานผู้ป่วยแพ้ยา
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 14:47:36 PM »
0
เรียน อาจารย์ครับ
อยากได้ฟอร์มรายงานยอดผู้ป่วยแพ้ยาแบบแยก OPD, IPD นะครับ
เพราะปัจจุบันได้ลงข้อมูลในข้อมูลของ HosXP จากระบบ
1.เลือกระบบผู้ป่วยนอก 2เลือก patient information 3.คลิก HN 4.เลือกแพ้ยา

พอลงรายการของการแพ้ยาแต่ละคนไข้แล้ว    อยากได้รายงานรายเดือน ที่เราได้ลงข้อมูลลงไปนะครับ

จีรวัฒน์ สุขพานิช
เภสัชกร รพ.ศรีบุญเรือง อ.ศรีบุญเรือง จ.หนองบัวลำภู

ร่วมทีมกับ IM รพ.ศรีบุญเรือง