ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกจ่ายยาให้ผู้ป่วย OPD ไม่ปรากฏชื่อผู้จ่ายครับ  (อ่าน 1664 ครั้ง)

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
ขอความช่วยเหลือครับ ในหน้า บันทึกจ่ายยาให้ผู้ป่วย OPD เมื่อทำการบันทึกแล้ว และเรียกคนไข้มาดูปรากฏว่าต้องช่อง ผู้จ่ายยาไม่ปรากฏชื่อผู้จ่ายครับ มีแต่ช่องผู้จัดยา ทั้งที่ใน Tab ผู้ป่วยรับยาแล้ว มีชื่อทั้งผู้จัด และผู้จ่ายครับ
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
0
ทีมเภสัชเร่ง เหลือเกินครับพี่. ช่วยๆหน่อยครับผม..
ขอบคุณครับ
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12