ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าใช้งานระบบห้องทำงานแพทย์ไม่ได้เป็นบ้างเครื่อง  (อ่าน 1076 ครั้ง)

ออฟไลน์ kalakachang

• Full Member
  • Respect: +2
เข้าใช้งานระบบห้องทำงานแพทย์ไม่ได้เป็นบ้างเครื่อง เข้าไปเครื่องจะ not Rsponding เลยครับ
เข้าเมนูอื่นได้ครับ จะไม่ได้เฉพาะ ซักประวัติ กับห้องทำงานแพทย์ เป็นเฉพาะเครื่องครับ เครื่องอื่นเข้าได้ปกติครับ
ลบแล้วลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม  ???? ทำไงดีครับผม
59.3.31 ครับ
รังสรรค์ มาลาจำปี
นวก.คอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลยโสธร
53.3.12