ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอ อยากให้ สต๊อกการ์ด  (อ่าน 3436 ครั้ง)

ออฟไลน์ u2th

• Full Member
  • Respect: 0
ขอเสนอ อยากให้ สต๊อกการ์ด
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 08:56:53 AM »
0
ขอเสนอ อยากให้ สต๊อกการ์ด สามารถแก้ไข้ และปรับเปลี่ยนข้อมูลได้

จะสามารถ ดูความถูกต้องสมดุลย์ ได้ง่าย กว่า 

จากเดิม ที่ เบิกเกิน สต๊อก อยากให้สามารถ ปรับ

ให้สมดุลกับสต๊อก ยา ได้ .........................

ต้องนี้ ยา ผม ยัง มีปัญหา อยู่ มาก เลย

ยังมียาเบิกเกิน สต๊อก อยู่ 2 ตัว

ส่ง ให้ นักวิชาการคอม หลายท่านแก้ไข  แต่ ไม่สามารถแก้ ไขได้เลย

ผมก็มีเวลารอได้ ไม่นานด้วย ... ต้อง ส่งงาน ราย สัปดาห์

สรุป อยาก ให้ มี ฟร์อม สต๊อก การ์ด ที่มีความยืดหยุ่น สามารถ ปรับ ปรุงข้อมูล แก้ไข ฐานข้อมูลได้....

ขอบคุณครับ 
Mathee  Yothatul
Nongravaing Healthstation
Amp Phayakaphumpisai
Provis Mahasarakham
mail : mathe.yo@gmail.com

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ขอเสนอ อยากให้ สต๊อกการ์ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 09:08:11 AM »
0
ทำได้ครับ แต่ระบบจะไม่มีความน่าเชื่อถือครับ ถ้าให้ผู้ใช้ปรับจำนวนใน Stock card ได้เอง  แนะนำให้ใช้ระบบนับจำนวนสินค้าช่วยปรับจำนวนครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ u2th

• Full Member
  • Respect: 0
Re: ขอเสนอ อยากให้ สต๊อกการ์ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 09:28:59 AM »
0

ทำได้ครับ แต่ระบบจะไม่มีความน่าเชื่อถือครับ ถ้าให้ผู้ใช้ปรับจำนวนใน Stock card ได้เอง  แนะนำให้ใช้ระบบนับจำนวนสินค้าช่วยปรับจำนวนครับ

ขอบคุณครับ  ขอภาพเพิ่มเติมด้วยครับ  คู่มือที่มีก็ ไม่ ละเอียดด้วยครับ

เข้าใจว่า ยังใช้ระบบยาในHosxp PCU กันไม่ถึง ร้อยละ 50
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2011, 09:31:19 AM โดย u2th »
Mathee  Yothatul
Nongravaing Healthstation
Amp Phayakaphumpisai
Provis Mahasarakham
mail : mathe.yo@gmail.com