ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน !!! รับสมัครนักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.นครราชสีมา  (อ่าน 7315 ครั้ง)

ออฟไลน์ kobe

• Full Member
  • Respect: 0
    • www.dnrh.go.th
โรงพยาบาลนครราชสีมา จ.นครราชสีมา  เปิดรับสมัครนักวิชาการคอมพิวเตอร์ 1 ท่าน สนใจติดต่อฝ่ายการเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลนครราชสีมา  หรือโทร.044-305750 ต่อ 112  คุณอัญชลี  เว็บไซต์ http://www.nrhosp.go.th หมดเขตรับสมัคร 17 มกราคม 2554
สัญญา ธรรมวงษ์
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ
Server IBM x3650 Xeon 2.66 GHz Centos 5.6 64bit Ram  16 GB   Harddisk 1TB GB Hos-Swap SAS
Mysql 5.1.42 inondb  
Slave  Server IBM x3200 Xeon 2.00 GHz Windows Server 2003 Ram  4 GB   Harddisk 2 x 2 146 GB Hos-Swap SAS
Mysql 5.5
HOSxP V.3.56.11.1

ออฟไลน์ ANPANMAN

• Sr. Member
  • มนุษย์เงินเดือน
    • โรงพยาบาลหนองหญ้าปล้อง
เอ๋   ตามระเบียบนี่
รับสมัคร จำกัดอายุ 21-30 ด้วยหรอครับ  :-[

อายุเกิน 30 ก็คงจะไปสมัครไม่ได้หรอครับ

หมายถึงสมัครที่อื่น ๆ ด้วย เขาก็จะยึดระเบียบนี้เช่นกันใช่ไหมครับ

น่าเสียดาย  ;D
SShttp://nongyaplong.pbro.moph.go.th
เริ่มระบบ BMS20091109
ปัจจุบัน CentOS 5.4x64, MySQL5.1.41, HOSxP 3.54.3.17, HP ProLaint ML150G6, Ram 4 GB, S-ATA 320x2

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
รับสมัคร จำกัดอายุ 21-30 ด้วยหรอครับ  :-[

อายุเกิน 30 ก็คงจะไปสมัครไม่ได้หรอครับ

หมายถึงสมัครที่อื่น ๆ ด้วย เขาก็จะยึดระเบียบนี้เช่นกันใช่ไหมครับ

แล้วแต่จะกำหนดครับ เช่น ถ้าผมเปิดรับสมัคร ผมก็ไม่อยากได้ลูกน้องที่อาวุโสกว่า ผมก็จะกำหนดไปว่าอายุไม่เกิน 20 ...อ้าว...ไม่ใช่ นั่นมันอย่างอื่น  ;D ;D ;D ;D
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ ANPANMAN

• มนุษย์เงินเดือน
    • โรงพยาบาลหนองหญ้าปล้อง

แล้วแต่จะกำหนดครับ เช่น ถ้าผมเปิดรับสมัคร ผมก็ไม่อยากได้ลูกน้องที่อาวุโสกว่า ผมก็จะกำหนดไปว่าอายุไม่เกิน 20 ...อ้าว...ไม่ใช่ นั่นมันอย่างอื่น  ;D ;D ;D ;D

ก็จริงครับ  สำหรับประเด็นนี้
และได้ประเด็นต่อมา  หากอายุน้อยกว่า แต่หน้าตาแก่กว่าละครับ (ดูแล้วลูกน้องภูมิฐานกว่าเจ้านาย)

จะรับไว้ไหมครับ  ;D ;D ;D
SShttp://nongyaplong.pbro.moph.go.th
เริ่มระบบ BMS20091109
ปัจจุบัน CentOS 5.4x64, MySQL5.1.41, HOSxP 3.54.3.17, HP ProLaint ML150G6, Ram 4 GB, S-ATA 320x2

ออฟไลน์ JACK_LOMKAO

ก็จริงครับ  สำหรับประเด็นนี้
และได้ประเด็นต่อมา  หากอายุน้อยกว่า แต่หน้าตาแก่กว่าละครับ (ดูแล้วลูกน้องภูมิฐานกว่าเจ้านาย)

จะรับไว้ไหมครับ  ;D ;D ;D

:D :D ;D ;D
รพ.สมเด็จพระยุพราชหล่มเก่า เพชรบูรณ์ (รพช.60 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP เมษายน 2552 ปัจจุบันใช้  Version ไหนสมบูรณ์
ก็ใช้ Version นั้น

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• ~> Bangmod 17 <~
    • www.hosxp.net
แล้วอายุมากแต่หน้าเด็กรับไหมเจ้าคะ? ^^
~  N a L i e w  ~

ออฟไลน์ Khuad

• .. นางฟ้า ตัวไม่น้อยแล้ว ..
  • Respect: +10
แล้วอายุมากแต่หน้าเด็กรับไหมเจ้าคะ? ^^

... เป็นผมจะกำหนดคุณสมบัติเพิ่มอีกข้อว่า  ต้องไม่มีคุณสมบัติทั่วไปเหมือน น้า หลิว ...  ;D  ;D  ;D ...
โรงพยาบาลวังน้อย   พระนครศรีอยุธยา ( รพช.30 เตียง )
Server : ProLiant DL120G6  Xeon X3450  RDIMM 12 Gb  2x256GB SSD Raid 1

Slave : ProLiant ML110G6  Xeon X3430  UDIMM 8 Gb  2x300GB SAS Raid 1

HOSxP version  3.57.xx.xx    เริ่มระบบ  เมษายน 2549

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• ~> Bangmod 17 <~
    • www.hosxp.net

... เป็นผมจะกำหนดคุณสมบัติเพิ่มอีกข้อว่า  ต้องไม่มีคุณสมบัติทั่วไปเหมือน น้า หลิว ...  ;D  ;D  ;D ...

งั้นก็เบๆ ฮะ เพราะคุณสมบัติทั่วไปเหมือนนะหลิว หายากเจงๆ ฮิฮิ ^____^
~  N a L i e w  ~

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
อ้างถึง
... เป็นผมจะกำหนดคุณสมบัติเพิ่มอีกข้อว่า  ต้องไม่มีคุณสมบัติทั่วไปเหมือน น้า หลิว ...  Grin  Grin  Grin ...
;D ;D ;D กำหนดคุณสมบัติแค่ข้อนี้ข้อเดียวก็พอครับ รับรองเวิร์ค ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak