ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่อง คัดกรองความเสี่ยง metabolic ที่อื่นทำอย่างไร  (อ่าน 2845 ครั้ง)

ออฟไลน์ mitpratum

• Newbie
  • *
  • สารคาม น้ำบ่ต้อง เอิ้กๆ กินจังไดกะบ่เมา
  • Respect: 0
ที่อื่นดำเนินการอย่างไรครับ  และการคีย์ออนไลน์ ที่ สปสช .หมดเขต สิ้นเดือน มีนา 54  ใช่หรือเปล่า ที่อื่นทำอย่างไรครับ  สอ.ผม ประชากร 12,000 คน คีย์คนเดี่ยวไม่ไหวเลย
มีที่ไหนมีแนวทางแก้ใข้ไหมครับ
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ประจำ รพ.สต.
ใช้ windows xp คีย์ข้อมูลส่ง สสจ
 hosxp _pcu  ใช้เวอร์ชั่นใหม่ตลอด
my sQL 5.1x
อบรมกับอาจารย์วิชิต สสจ.ร้อยเอ็ด