ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งข้อมูล 18 แฟ้มแล้วข้อมูลแฟ้ม serveil ข้อมูลไม่มี  (อ่าน 2344 ครั้ง)

ออฟไลน์ รพช.สรรพยา

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ส่งข้อมูล 18 แฟ้มแล้วข้อมูลแฟ้ม serveil ข้อมูลไม่มี  แต่ดูในฐานข้อมูลที่เราบันทึกไว้ที่ส่งข้อมูลในตาราง surveil_member มีข้อมูลครับ ใช้ hosxp V 3.52.3.11 ครับ
นายสุรชัย  บินชัย
เจ้าหน้าที่รังสีการแพทย์
รพ.สรรพยา

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ส่งข้อมูล 18 แฟ้มแล้วข้อมูลแฟ้ม serveil ข้อมูลไม่มี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 12:21:05 PM »
0
ส่งหน้าจอ ที่แสดงว่าข้อมูลมีมาให้ดูด้วยครับ