ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตัวอย่างโค๊ด รายงานการคลอด แบบให้โชว์ 3 เงื่อนไขหน่อยค่ะ  (อ่าน 3750 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongchang

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ต้องการเขียรายงานให้ตรงส่วน Labour ติ๊กเครื่องหมายถูก หน้าตัวเลือกตามที่ผู้ใช้คีย์นะค่ะ
รบกวนใครก็ได้ที่เคยทำ  **ไขข้อสงสัยให้หน่อยนะคะ**
นวก.คอมพิวเตอร์ รพ.หนองมะโมง จังหวัดชัยนาท
E-Mail : nannasaard@gmail.com
Server:
community HosXpXE v.4
ขึ้นระบบ 2558

ออฟไลน์ nuttavut

• Hero Member
  • Boom-Beam
  • Respect: +15
    • โรงพยาบาลวิเชียรบุรี
ต้องการเขียรายงานให้ตรงส่วน Labour ติ๊กเครื่องหมายถูก หน้าตัวเลือกตามที่ผู้ใช้คีย์นะค่ะ
รบกวนใครก็ได้ที่เคยทำ  **ไขข้อสงสัยให้หน่อยนะคะ**

ลองทำตามรูปนี้ครับ ..  (รายงานตัวนี้เป็นระบบงานคลอดแบบเก่า แนะนำให้ใช้แบบใหม่ครับ สามารถลงข้อมูลได้ละเอียดกว่าด้วยครับ)

หรือหากต้องการนำเอาตัวที่ใช้งานได้เลยก็โหลดตัวด้านล่างไปใช้ได้เลยครับ ;D ;D
..Wichianburi Hospital  Phetchabun ..
Mr.Nuttavut   System Admin,Programer
Master:: HP DL380 G7 RAM 24GB Raid5 CentOS5.2  Percona 5.1.45
Slave::HP ProLiant ML150G3 Xeon Raid1  CentOS5.2   ,Percona 5.1.45
HOSxP 3.55.7.14, LIS (iLab),PACS
Tel. 0-5692-8169 ต่อ 180  | รพ. ขนาด 150+ เตียง |17 สอ. HOSxP_PCU |BMS Datacenter 18 node |
WWW : http://wichianhos.thaieasydns.com
|..ดูแลห่วงใย ใส่ใจบริการ รักษาได้มาตรฐาน พัฒนางานสู่ความเป็นเลิศ ..|   PDS Project  |  การนำเข้า Script คลิก

ออฟไลน์ nongchang

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณที่แนะนำนะคะ...ลองใช้แล้ว..เวิร์คมากๆๆ จริงๆ ด้วยค่ะ
นวก.คอมพิวเตอร์ รพ.หนองมะโมง จังหวัดชัยนาท
E-Mail : nannasaard@gmail.com
Server:
community HosXpXE v.4
ขึ้นระบบ 2558

ออฟไลน์ socker

• Full Member
  • อย่ากลัวที่จะถาม หากต้องการเรียนรู้
ขอบคุณมากครับ สำหรับรายงานดีๆ
Mr.Terayut Jeenjam , Pharmacy Techinque
Tamod Hospital , Phatthalung

Email: terayut.j@gmail.com
Mobile: 084-1931207[True Move]
ขึ้นระบบ 23 ต.ค. 52 by BMS Team
โรงพยาบาลชุมชน ขนาด 30 เตียง

Activate @ 20-11-2012 14:45 pm