ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรที่ กทม  (อ่าน 5101 ครั้ง)

ออฟไลน์ phin

• Full Member
  • Respect: 0
เกิดอะไรที่ กทม
« เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:16:44 AM »
0
เกิดอะไรที่ กทม ใครปฎิวัติอีกแล้ว คนกรุงช่วยแจ้งข่าวคนภูธรด้วยครับ กำลังดูโทรทัศน์เพลิน ๆ ไหงมีเพลงคุ้น ๆ ขึ้นมา

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: เกิดอะไรที่ กทม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:24:30 AM »
0
นั่นซิครับ ใครอยู่ กทม. ช่วยแจ้งข่าวด้วยครับ ตอนนี้ผมอยู่ กุฉินารายณ์ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:25:52 AM »
0
ปฏิวัติครับ ทักสินสั่งประกาศเคอร์ฟิว แต่ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไรครับตอนนี้กำลังตามข่าวอยู่ เว็บการเมืองทุกเว็บการเดี้ยงไปแล้วครับ

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 10:28:32 AM »
0
ขอให้คุมสถานการณ์ได้โดยเร็ว
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

• เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:09:02 AM »
0
ท่าทางจะยาวครับ คืนนี้ทั้งคืนแน่นอน ไม่รู้พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร ผมโทรไปคุยกับเพื่อนที่พ่อเขาเป็นนายทหารชั้นผู้ใหญ่จึงได้ความว่ากลุ่มทหารที่นำโดย พอ.สนธิ ชื่อนี้คงคุ้นกันนะครับ มีความไม่พอใจกับทักสิน จึงเรียกทหารในเขตต่างจังหวัด เพื่อทำการปฏิวัติ ครับ เลยเป็นที่มาของการปลด พอ.สนธิไงครับ  เพื่อหยุดทักสิน และหยุดไม่ให้ทีมพันธิมิตรในวันพรุ่งนี้ ประมาณว่าล้างไพ่ทั้งหมดครับ รอดูเหตุการณ์ต่อแล้วกัน แต่หวังว่าคงไม่เกิดเหตุการณ์นองเลือดเหมือนพฤษภาทมิฬนะครับ จริง ๆ มีเรื่องอีกเยอะครับ แต่ขอไม่พูดแล้วกัน เป็นเรื่องที่ร้ายแรงกว่าการที่ไม่พอใจการบริหารแผ่นดินของทักสินครับ ไปหาข้อมูลกันต่อแล้วกันครับ ...... และแล้วทฤษฏีคาร์บ๊องก็เป็นจริง

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:12:32 AM »
0
ลืมบอกไป จากแหล่งข่าวเดียวกันครับ เขาบอกว่า ชิดชัย & ธรรมรัตน์โดนจับโดยทหารด้วยครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 11:17:08 AM »
0
ลืมบอกไปครับ ชิดชัย & ธรรมรัตน์ กะเพื่อนรุ่น 10 โดนกลุ่มทหารเพื่อในหลวงจับตัวไว้แล้วครับ สถานีไทยคมใกล้ ๆ บ้านผมก็โดนทหารยึดแล้วครับ ล่าสุดทักสินจะขอลี้ภัยทางการเมืองไปที่ฟิลิปปินส์ แต่ไม่รู้จะจริงหรือไม่เพียงใด ใครอยากฟังรายละเอียดให้ที่ www.managerradio.com ครับ

ออฟไลน์ วีระวัฒน์ (เอก)

• ให้ก้าวไปข้างหน้าก่อนผู้อืนอย่างน้อย 1 ก้าวเสมอ
  • Respect: +7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 18:34:41 PM »
0
ใครทราบข่าวความคืบหน้ารายงานสถานนะการณ์ปัจจุบันด้วยครับ ทีวีก็ไม่มีข่าวเลย
รพ.จอมทอง เชียงใหม่ ขนาด 120 เตียง  เริ่มใช้ HOSxP 1 ต.ค 2557 ขึ้นระบบโดย BMS
วีระวัฒน์ ใจอินผล  081-9609614 AIS  Email weerawatjaiinpol@gmail.com  Facebook วีระวัฒน์ ใจอินผล
Server: Xeon 4 core 2.27 GHz, CentOS 7.1 , RAM : 32 GB , HD SAS :300 GBx4 R5, MySQL MariaDB 10.0.20 64 bit

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• ~> Bangmod 17 <~
  • Respect: 0
    • www.hosxp.net
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 20, 2006, 19:53:16 PM »
0

ป ฏิ วั ติ !!? X XX XXX XXXX XXXXX (^_^)

i TV ดูข่าวได้แล้วเจ้าค่ะ!! ;D
~  N a L i e w  ~