ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดู opd card ตัวนี้ให้หน่อยครับ  (อ่าน 3215 ครั้ง)

ออฟไลน์ prinn

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
รบกวนดู opd card ตัวนี้ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 13:28:46 PM »
0
คืออยากให้ มันพิมพ์ รายการแลป ที่ยังไม่ได้ confirm ออกมาด้วยอะครับ ผมลองดูจนมึนหมดแล้วก็ไม่ออก รบกวน อาจารย์ ทั้งหลาย ช่วยดูให้หน่อยครับ

หรินทร์ ศิขรินวรานนท์
เวชสถิติ โรงพยาบาลภูเรือ
จังหวัด เลย
server Centos 5.1
ขึ้นระบบเอง
Hosxp เวอร์ชั่น 3.56.x.x
server Acer G330 RAM 2Gb

---------- ถ้าไม่ก้าว แล้วเมื่อไหร่จะถึง ----------

ออฟไลน์ k_toedkiets

• Hero Member
  • Respect: +2
Re: รบกวนดู opd card ตัวนี้ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 10:23:10 AM »
0
คืออยากให้ มันพิมพ์ รายการแลป ที่ยังไม่ได้ confirm ออกมาด้วยอะครับ ผมลองดูจนมึนหมดแล้วก็ไม่ออก รบกวน อาจารย์ ทั้งหลาย ช่วยดูให้หน่อยครับ

ทำไมต้องให้มันพิมพ์รายการที่ยังไม่ได้ confirm ออกมาด้วยอะครับ เปลือกกระดาษเปล่าๆ... :D :D :D
นายต้องการให้พิมพ์แลป ที่ยังไม่ได้ confirm ออกมาเพื่ออะไร...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2012, 10:28:41 AM โดย k_toedkiets »
Khaibangrachan Hospital
HOSXP : 3.58.2.12
Activation HOSxP 2015
----------------