ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามท่านผู้รู้ทีครับ!!??  (อ่าน 2002 ครั้ง)

ออฟไลน์ onlinelp

• Full Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช
เรียนถามท่านผู้รู้ทีครับ!!??
« เมื่อ: กันยายน 02, 2007, 22:15:01 PM »
0
ผมมีปัญหาอยากถามครับ
1. ผมได้รับแจ้งปัญหาการใช้งานจากหน่วยงานได้แจ้งมาว่ามี an ที่ซ้ำกัน ผมจึงได้ทำการตรวจสอบทันทีแต่ปรากฏว่าไม่มีอะไรผิดปกติ แต่พอกลับมาตรวจอีกครั้งในวันต่อมา an ที่ซ้ำกันไปแทนที่อีกคนครับ

2. ปัญหานี้ผมไม่ทราบว่าจะตรวจสอบอย่างไรเนื่องจากว่ามีประวัติคนไข้คนหนึ่งซึ่งได้รับแจ้งมาจากแผนกกุมารเวช ซึ่งแพทย์ได้ทำการ Remed รายการเก่ามาใช้แต่ในรายการนั้นไม่ใช่รายการที่ควรจะมีมันน่าจะเป็นรายการสั่งยาของผู้ป่วยในมากว่าแต่กลับมาอยู่ในประวัติรายการสั่งยาของเด็กคนนี้ ???

วรผู้รู้ช่วยผมทีน่ะครับ >.<

ขอบคุณครับ(ขอบคุณหลายๆเลยครับ)
โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช จ.ลพบุรี
HOSxp Version : 3.53.12.8
สำรวย  ช้างจวง (ต๊อก)
MSN : aminoaul@hotmail.com
------------------------------------------------------------------------
KSK Kill >>sality.a  http://www.webphand.com/sality/fix.php