ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ สถานะโรคเบาหวาน ความดัน ในคลินิคพิเศษเป็นเสียชีวิตหมด  (อ่าน 3203 ครั้ง)

ออฟไลน์ dhol

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ช่วยหน่อยครับ สถานะโรคเบาหวาน ความดัน ในคลินิคพิเศษเป็นเสียชีวิตหมด
dhol amnat
Khaikhuml  Tel 0849589002(AIS)
เมล์ dhol2513@hotmail.com 
 MSN dhol2513@hotmail.com
HosxP_PCU ขึ้นระบบ 01/04/52

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
ช่วยหน่อยครับ สถานะโรคเบาหวาน ความดัน ในคลินิคพิเศษเป็นเสียชีวิตหมด
อ้าว ซวยละทีนี้ โรคนี้ยิ่งรักษายากอยู่ เสียชีวิตพร้อมกันทั้งหมดนี่หายากนะ ของผมเห็นเขากำลังป้อนข้อมูลกันอยู่นะ ทำผิดทำถูกวันก่อนเขาไม่ได้เป็นเบาหวานก็ไปลงให้เขาเป็นเบาหวานแล้วก็จะมาให้ผมลบออก ผมก็มั่วไปเรื่อยไม่รู้อีท่าไหน เอารายชื่อออกจากโรคเบาหวานได้ หวุดหวิดจะโดนผู้ใช้งานเล่นงานเอา  :'(
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10

ออฟไลน์ bms_som

• Newbie
  • *
  • พนักงานบริษัทบางกอก เมดิคอล ซอฟต์แวร์ จำกัด
  • Respect: +2
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
ลองดูวิธีการแก้ปัญหาตามกระทู้นี้ก่อนนะค่ะ  :D

hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=27179.15

ออฟไลน์ chk

• Hero Member
  • Respect: +2
 ;D  ลองสอบสวนดูว่า มีใครไปทำการปรับปรุงฐานข้อมูล clinicmember  อะไรปะ  ก่อง นะขอรับ  8)

8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010