ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการเขียนรายงานข้อมูล BMI ครับ  (อ่าน 2593 ครั้ง)

ออฟไลน์ phongpreecha

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอ code การเขียนรายงานข้อมูลประชาชนที่มีอายุ 15 ปีขึ้นไปที่มี BMI≥23ขึ้นไป/รอบเอวเกินมาตรฐาน/ออกกำลังกาย
**เงื่อนไข**
1.จำนวนประชาชน(ชาย+หญิง)อายุ 15 ปีขึ้นไป(คน)
2.จำนวนประชาชน(ชาย+หญิง)อายุ  15 ปีขึ้นไปที่ได้รับการประเมินค่า BMI(คน)
3.จำนวนชาย+หญิงที่มี BMI≥23กก./ตรม.ขึ้นไป(คน)
4.จำนวนประชาชน(ชาย+หญิง)อายุ 15 ปีขึ้นไปที่มี BMI≥23กก./ตรม.ขึ้นไป น้ำหนักรวมทั้งหมด(กก.)
5.จำนวนประชาชนอายุ 15 ปีขึ้นไปที่มีการออกกำลังกาย(คน)

หากพี่ๆท่านใดมีขอบพระคุณมากๆครับพอดีผมพึ่งเข้ามาทำงานยังไม่รู้โครงสร้างอะไรมากครับ ขอบคุณครับ