ผู้เขียน หัวข้อ: "กรุณาเปิดและปิดหน้าจอใหม่" แปลว่าอะไรครับ  (อ่าน 5325 ครั้ง)

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
ในหน้าจอห้องอุบัติเหตุ หลังจาก click คำว่า ลง screen แล้ว ขึ้นคำว่า "กรุณาเปิดและปิดหน้าจอใหม่" แปลว่าอะไรครับ ต้องทำอย่างไรครับ เพราะหลังจากกด OK แล้วจะมีขึ้นคำว่า "กรุณาเปิดและปิดหน้าจอใหม่" อีกครั้งครับ 3.50.8.28 ครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: "กรุณาเปิดและปิดหน้าจอใหม่" แปลว่าอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2007, 23:15:13 PM »
0
แก้ไขให้แล้วครับใน 3.50.8.30b
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ ~ Red Indian ~

• ~> Bangmod 17 <~
  • Respect: 0
    • www.hosxp.net
Re: "กรุณาเปิดและปิดหน้าจอใหม่" แปลว่าอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2007, 00:34:08 AM »
0
ที่หน้าจอบันทึกผลวินิจฉัย (Ctrl+F3)

เวลากดเมนู ซักประวัติ หรือ ตรวจรักษา (Doctor Task)

ก็เจอเหมือนกันเจ้าค่ะ . . เหอ ๆ ๆ   ::) ::)
~  N a L i e w  ~