ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สามารถพิมพ์หน้าคลีนิคพิเศษได้ครับ  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ takuku2007

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ไม่สามารถพิมพ์หน้าคลีนิคพิเศษได้ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 21:37:22 PM »
0
ผมใช้ hosxp pcu ver.3.55.1.12 ผมต้องการจะพิมพ์หน้าการเยี่ยมคลีนิคพิเศษเป็น paper เพื่อเก็บไว้  พอลองกดปุ่มพิมพ์ในหน้าเยี่ยมคลีนิคแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ อยากถามว่ามันเป็นเพราะอะไร หรือว่าฟังก์ชั่นนี้ยังใช้งานไม่ได้หรือป่าวครับ แต่รายงานอื่นๆของผมพิมพ์ได้ปกตินะครับ  ??? ??? ???