ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่อ๊อด : .NET Generic ที่เคยพูดถึง  (อ่าน 3807 ครั้ง)

ออฟไลน์ กรรมกรไอที

• Hero Member
  • เมื่อเทคโนโลยีคือลมหายใจของเรา
  • Respect: +6
ถึงพี่อ๊อด : .NET Generic ที่เคยพูดถึง
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 23:23:14 PM »
0
วันก่อนผมพูดถึงเรื่องของ .NET Generic ไว้ เลยเอาหนังสือมาให้อ่านเองนะ เป็นของ Wrox กับอีกสองเล่มเป็นเรื่องของการทำ test กะเรื่องของ db algorithm สองเล่มหลังผมไม่ได้อ่าน แต่โหลดมาสต๊อกไว้ เลยฝากให้อ่าน เรื่องของ generic ต้องอ่านนะครับ เพราะอนาคตจะเป็นเรื่องที่ใหญ่มากเรื่องของ .Net ใครอยากอ่านก็ download ลองไปอ่านดูนะครับ

ปล.1.คราวนี้ผมสนอง need ให้ไม่ไว้ที่ rapidshare แล้ว แต่มาไว้ที่ filefactory คงลดปัญหาการ download นะแต่อย่างไรก็ใช้ download accelate ไม่ได้
ปล.2 ผมบีบอัดมาในรูป SFX เป็น exe file แต่ต้องมีลองของนิดหนึ่ง เหอะๆๆๆ ;D ผมเข้ารหัสไว้ 20 ตัวอักษร โดยกดรหัสแบบมั่วๆๆมากๆๆๆ พี่ต้องค้นหารหัสก่อนจะเปิดให้ได้นะ เหอะๆๆๆ ฝึกนิดหนึ่งนะ แต่ผมไม่ได้บันทึกรหัสผ่านไว้เลยนะ ถ้าหาไม่เจอก็เปิดไม่ได้ ส่วนใครจะเอาไปอ่าน ต้องรอให้อ.อ๊อดถอดรหัสให้ได้ก่อนนะครับ สู้สู้นะพี่