ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีลบฐานข้อมูลใน hosxp_pcu จะนำเข้า ข้อมูลใหม่ครับ ใครรู้ตอบที  (อ่าน 5847 ครั้ง)

ออฟไลน์ (โนฮาร่า) ชิน-โนะ-ซึ-เกะ

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
 ??? วิธีลบฐานข้อมูลใน hosxp_pcu จะนำเข้า ข้อมูลใหม่ครับ ใครรู้ตอบที  ???
มีใครรู้บ้างครับช่วยตอบที  จะนำเข้าฐานข้อมูลใหม่ แต่พอลบโปรแกรมและลงใหม่มัน Error นะครับ ช่วยทีครับมือใหม่

จาก (โนฮาร่า)  ชิน-โนะ-ซึ-เกะ

ออฟไลน์ itim2101

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพิษณุโลก
 ;D ;D แนะนำตัวด้วยก็จะดีครับ  ;D ;D
      ฐานใน windows หรือ linux ครับ และทำไมต้องลบด้วยครับ 
     แต่ถ้าต้องการลบแล้วลงใหม่ใน windows  ก่อนลบ ให้
          1. stop MySQL ก่อนครับ  โดยไปที่  control panel >> administrative tool >>service     >> click ขวา ที่ MySQL   แล้ว  STOP ครับ >>
          2. หลังจากนั้นให้ลบ folder hosxp pcu ทิ้งได้เลย 
          3. restart
          4. ลงใหม่ครับ
Mr.Komkrit Noenpoempisute Tel. 0-8469-8463-0
พิษณุโลก
mail : itim2101@gmail.com

กลับมาแล้วครับ..จะทำหน้าที่ให้ดีที่สุด
คนเคยใช้ HOSxP PCU