ผู้เขียน หัวข้อ: error getting jobs information ช่วยด้วยค่ะ.......  (อ่าน 5083 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไกลกันเกือบครึ่งฟ้า

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
error getting jobs information ช่วยด้วยค่ะ.......
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 09:33:44 AM »
0
ขึ้น error ว่า error getting jobs information  ตอนที่เข้าระบบมาเรียบร้อยแล้ว
          ใครพอที่จะทราบวิธีแก้ไหมค่ะ
                       ขอความช่วยเหลือด่วนนะค่ะ                                                                               
โรงพยาบาลเชียงแสน จ.เชียงราย
เริ่มใช้ พ.ย. 2554

ออฟไลน์ ไกลกันเกือบครึ่งฟ้า

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: error getting jobs information ช่วยด้วยค่ะ.......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 09:37:05 AM »
0
ขึ้น error ว่า error getting jobs information  ตอนที่เข้าระบบมาเรียบร้อยแล้ว
          ใครพอที่จะทราบวิธีแก้ไหมค่ะ
                       ขอความช่วยเหลือด่วนนะค่ะ                                                                               
โรงพยาบาลเชียงแสน จ.เชียงราย
เริ่มใช้ พ.ย. 2554

ออฟไลน์ James011

• Hero Member
  • Respect: +16
Re: error getting jobs information ช่วยด้วยค่ะ.......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 09:50:55 AM »
0
 ;D ;D ;D  ลบข้อมูลที่ค้างอยู่ใน Printer ก่อนแล้วเข้าโปรแกรมใหม่ครับ   ;D