ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบคัดกรองกลุ่มเสี่ยงโรคเรื้อรัง ลบข้อมูลสถานะปัจจุบันของผู้ป่วยไม่ได้  (อ่าน 8177 ครั้ง)

dusit

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเราเพิ่มรายการคัดกรองไปแล้ว 1 รายการ จะมีข้อมูลสรุป
แต่ถ้าลบประวัติการคัดกรองหมดเลย จะมีข้อมูลสถานะปัจจุบันค้างอยู่ ไม่ทราบว่าต้องลบตรงไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2011, 16:08:05 PM โดย Dusit »

ออฟไลน์ teerapun_top

• Sr. Member
  • คิดแล้วทำ ทำแล้วคิด
  • Respect: +1
สงสัยเหมือนกัน   ;D
และเพิ่มเติมครับถ้าเราได้กลุ่มเป้าหมายแล้ว (ไม่ทราบดึงมายังไง) แล้วถ้าต้องการลบกลุ่มเป้าหมายบางคนออก จะต้องทำยังไงครับ   เพราะปุ่มลบคนออกไม่มีครับ ;D
นายธีรพันธ์ บวรสถิตย์  นักวิชาการสาธารณสุข
กลุ่มงานเวชปฎิบัติครอบครัวและชุมชน
โรงพยาบาลบ่อไร่  อำเภอบ่อไร่ จังหวัดตราด
-ดูแลระบบรายงาน 21/43 แฟ้มโรงพยาบาล
-ยังขาดประสบการณ์อีกเยอะต้องขอคำชี้แนะด้วยครับ
e-mail:teerapun_pbht@hotmail.com

dusit

• บุคคลทั่วไป
สงสัยเป็นแต่เราสองคน  ???

นั่นดิทำไงดี ไม่มีใครมาชี้แจงเลย :o
นายธีรพันธ์ บวรสถิตย์  นักวิชาการสาธารณสุข
กลุ่มงานเวชปฎิบัติครอบครัวและชุมชน
โรงพยาบาลบ่อไร่  อำเภอบ่อไร่ จังหวัดตราด
-ดูแลระบบรายงาน 21/43 แฟ้มโรงพยาบาล
-ยังขาดประสบการณ์อีกเยอะต้องขอคำชี้แนะด้วยครับ
e-mail:teerapun_pbht@hotmail.com

ออฟไลน์ admin30

• Respect: 0
    • ioffer resume
HOSxP Server Master : MariaDb 10.1.19
ขึ้นระบบ 24 พ.ค.2550 โดย BMS Team
http://ikstudioytchannel.blogspot.com/
https://iofferresumer.blogspot.com/

ออฟไลน์ u10908

• Full Member
  • Respect: 0
    • http://nonghonghospital.com/
ขึ้นระบบ มีนาคม 2552 โดยทีม BMS
-----------------------------------------------------
สมิตรา  สงวนเชื้อ
ตำแหน่ง จพ.สถิติ

ออฟไลน์ GODgimuru

• Hero Member
  • Respect: +5
อยากมีส่วนร่วม แต่ ผมพึ่งอธิบายฝ่ายส่งเสริม สรุปว่ายังไม่มีข้อมูล จะคีย์ครับ อยากจะกรี๊ดดังๆ :o
พนักงานธุรการ
โรงพยาบาลพนม 30เตียง
จังหวัด สุราษฎร์ธานี ห่างตัวเมือง 70 กิโลเมตร
ที่ท่องเที่ยวเขาสก
เริ่มใช้ hosxp 10 ตุลาคม 2549
ปัจจุบันใช้ เวอร์ชั่น HOSxP 3.54.11.2
25/10/54
centos 5.4
server MYSQL Percona-Server-5.1.47-11.1
IBM Server Rack 1U x3550
RAM DDR 8GB Harddisk 500GB X2

ไม่มีใครมาตอบก็เลยต้องใช้วิชามาร เข้าไปลบในตารางซะเลย ;D

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D
ลง HOSxP_PCU 3.54.11.23 แล้วฟังน้องส้มเช้งอธิบายวิธีคีย์/วิธีลบจาก youtube ครับ
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ Neo

• The Kop
  • Respect: +6
;D ;D ;D
ลง HOSxP_PCU 3.54.11.23 แล้วฟังน้องส้มเช้งอธิบายวิธีคีย์/วิธีลบจาก youtube ครับ
 ;D ;D ;D

มาใหม่ใน 3.54.11.23 ครับ สามารถลบคนในกลุ่มเป้าหมายได้ ศึกษาจาก yotube อ.ส้ม ใน hosxp pcu 11.23 ครับ
Mr.Chayanut Suwamat
E-Mail=>Mr.Chayanut9@Gmail.com
BMS DATACENTER ระดับจังหวัดบึงกาฬ Start 1 พ.ย. 2554
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
;D ;D ;D
 ;D ;D ;D

มาใหม่ใน 3.54.11.23 ครับ สามารถลบคนในกลุ่มเป้าหมายได้ ศึกษาจาก yotube อ.ส้ม ใน hosxp pcu 11.23 ครับ
น้องส้มไหนครับ...

น้องส้มโอ 
น้องส้มเช้ง
น้องส้มเขียวหวาน
หรือน้อง น้ำส้ม ครับ..พี่นีโอ... ;D ;D ;D
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
วันนี้มี video จาก น้องป้องจัง ฝากติชมด้วยนะครับ  :)
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ chk

• Respect: +2
วันนี้มี video จาก น้องป้องจัง ฝากติชมด้วยนะครับ  :)

;D  เยี่ยมไปเลยขอรับ  แต่ขอเพิ่ม เสียงดังอีกสักนิดนะขอรับ  ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010

ออฟไลน์ chk

• Respect: +2

;D  เยี่ยมไปเลยขอรับ  แต่ขอเพิ่ม เสียงดังอีกสักนิดนะขอรับ  ;D
8) ........ {O.*} ............   8)
8) ...KUMPANGSEAN  HOSXP  SYSTEM...   8) Office  Station ::  Kumpangsan Hospital  Nakhon Pathom
 System  Running :: 01/01/2010

ขอบคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท่านครับ ;D

ออฟไลน์ manoi

• Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ฝากดู Video น้อง ส้มจัง ใน HOSxP PCU 3.54.11.24 ด้วยนะครับ  :)
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD