ผู้เขียน หัวข้อ: แพทย์จะดู image ใน Lab report จะดูได้ยังไงเหรครับ  (อ่าน 2476 ครั้ง)

ออฟไลน์ likkimaru

• Full Member
  • มือใหม่ HosXP ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^
  • Respect: 0
แพทย์จะดู image ใน Lab report จะดูได้ยังไงเหรครับ จะให้คุณหมอกดดูในระบบห้องทำงานแพทย์เลย จะให้คุณหมอกดดูจากตรงไหนเหรอครับ ขอบคุณครับ
นายมาลิค สมจิตต์ โรงพยาบาลเทพรัตน์นครราชสีมา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ Server IBM x3650 M3 RAM 16 GB CentOS 5.5  4 port lancard(ฺัByหมอโจ้ รพ.ครบุรี ) Rep server IBM X3200 M2 RAM 8 G HosXP V.3.54.8.14  www.nrhosp.go.th (มือใหม่หัดขับ Hosxp ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^)

ออฟไลน์ Gusbel724

• Sr. Member
  • Respect: 0
Re: แพทย์จะดู image ใน Lab report จะดูได้ยังไงเหรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 12:18:05 PM »
0
แพทย์จะดู image ใน Lab report จะดูได้ยังไงเหรครับ จะให้คุณหมอกดดูในระบบห้องทำงานแพทย์เลย จะให้คุณหมอกดดูจากตรงไหนเหรอครับ ขอบคุณครับ

จากหน้าแพทย์   ไปเลือก แทบ F5   และเลือก รายการดูผลแลบ มุมซ้ายมือด่านล่างนะคะ
นส.สุรารักษ์ บูรณะ  นวก.คอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลอินทร์บุรี โรงพยาบาลทั่วไป
 ขนาด 218 เตียง จ.สิงห์บุรี
 SEVER  HP MySQL 5.1.30X   
 HOSXP V. 3.56.2.26

** การขึ้นระบบโดยอาจารย์ชัยพร ปี 2547