ผู้เขียน หัวข้อ: สองปุมนี้ใช้ต่างกันอย่างไรครับ  (อ่าน 1907 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bond_007

• Hero Member
  • เมื่อก่อนเคยรักมากเท่าไหร่มันยังคงรักมากเท่านั้น
  • Respect: +2
สองปุมนี้ใช้ต่างกันอย่างไรครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 14:24:48 PM »
0
ทั้งสองนี้ใช้ต่างกันอย่างไรครับ  :D ตามรูปครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
โรงพยาบาลศิริเวชลำพูน
Hosxp version 3.53.7.16
ขอขบคุณ อาจารย์ชัยพร,อ.อ็อด,อ.เกื้อ,พี่เอก,พี่กิติศักดิ์,พี่เข้ม,พี่ไสว,พี่ terminator 2010,พี่pikepid,พี่udomchock ,พี่ขวด,พี่เจมส์,ป๋าJdadmin,พี่กานดา admin ทุกๆท่าน และนางฟ้า BMS

ทำเพื่อใครสักคนฉันได้ทำเพื่อความรัก
ร้องให้สักคนฉันก็ร้องจากหัวใจ
รักที่มันต้องจบมันก็ยังงดงาม ฉันยังจำไว้

Nologo How to be hosxp star

ออฟไลน์ Gusbel724

• Sr. Member
  • Respect: 0
Re: สองปุมนี้ใช้ต่างกันอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 14:34:41 PM »
0
ภาพที่1  เป็นการบันทึกของผู้ป่วยอุบัติเหตุ จากโปรแกรม hosxp เพื่อส่ง data  กระทรวงนะคะ
ภาพที่2. เป็นการบันทึก ที่สร้างม จาก โปรแกรม IS นะคะ    เมื่อก่อนมีโปรแกรมแยก จากศูนย์นเรนทร
ประมาณนี้ ถ้าจำไม่ผิด   .......
นส.สุรารักษ์ บูรณะ  นวก.คอมพิวเตอร์
โรงพยาบาลอินทร์บุรี โรงพยาบาลทั่วไป
 ขนาด 218 เตียง จ.สิงห์บุรี
 SEVER  HP MySQL 5.1.30X   
 HOSXP V. 3.56.2.26

** การขึ้นระบบโดยอาจารย์ชัยพร ปี 2547