ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีการ หรือรายงาน ดูรายชื่อผู้ที่สั่ง X-ray ล่วงหน้าได้ไหมครับ  (อ่าน 1426 ครั้ง)

ออฟไลน์ bkl

• Full Member
  • อย่ารอโชคชะตา และโชคลาภ ผล จะมาในรูปแบบของการกระทำ
  • Respect: 0
มีวิธีการ หรือรายงาน ดูรายชื่อผู้ที่สั่ง X-ray ล่วงหน้าได้ไหมครับ ??? ??? ???
ในส่วนของ Lap สามารถดูได้ครับ..แต่ X-ray หาที่ดูยังไม่เจอ...( ตอนนี้ กำลังไล่คำสั่ง หาวิธีการอยู่ครับ ) เลยสอบถามท่าน อ.จารย์ ก่อนครับ
BUENGKHONGLONG HOSPITAL
โรงพยาบาลบึงโขงหลง จ.บึงกาฬ
Sprite IT MAN   : anivat4542@gmail.com anivat_pn@hotmail.com
Server Master :  CentOS 5.5+Percona-XtraDB
Server Slave   :  CentOS 5.5
Ver : 3.60.12.31
MySQL-server-percona-5.5.41-9
Ram 32G Master ; 8G Slave
Client Windows XP,7 & Windows 10